SUF36.5-780 corrugated karfe panel yi ulla inji
- Bayanin Samfurin
Lambar Samfura: SUF
Alamar kasuwanci: SUF
Takardar shaida: ISO
Amfani: Rufin
Nau'in Tayal: Karfe Mai Launi
Yanayi: Sabo
An keɓance: An keɓance
Hanyar Watsawa: Matsi na Hydraulic
Kauri: 0.7-0.8
Kayan aiki: GI, PPGI Don Q195-Q345
Marufi: TSARARRAWA
Yawan aiki: SET 500
Sufuri: Teku
Wurin Asali: CHINA
Ikon Samarwa: SET 500
Takardar Shaidar: ISO 9001 / CE
Lambar HS: 84552210
Tashar jiragen ruwa: TIANJIN, XIAMEN
Nau'in Biyan Kuɗi: L/C, T/T, Paypal, Money Gram, Western Union
Incoterm: FOB, CFR, CIF, EXW, FCA, CPT, CIP
- Raka'o'in Sayarwa:
- Saita/Saituna
- Nau'in Kunshin:
- TSARARRAWA
SUF36.5-780 allon ƙarfe mai rufiNa'urar Bugawa
Mun sanya takardar ƙarfe a cikin ɓangaren ciyarwa.Tsarin NaɗiSashen zai yi aiki a ƙarƙashin ƙarfin injin. Na'urar za ta ciji takardar ƙarfe, takardar za ta shiga cikin injin tare da juyawar na'urar. Faifan yana shiga cikin sashin matsi daga ɓangaren da ya samar. Silinda mai amfani da ruwa zai tuƙa tsarin matsi sama da ƙasa, yana iya matse ƙarfe mai launi zuwa siffar tayal mai gilashi. Sashen yankewa zai iya yanke tayal ɗin ƙarfe zuwa takamaiman tsayi.
Babban fasalulluka na Injin Rufin Rufi na 36.5-780
Amfanin Karfe Panel Roll Forming Machine
1. Ana amfani da allon sosai a masana'antar zamani, kamar su wurin aiki, shagon motoci na 4S,sabon sanannen rufin bango ne da rufin bango
2. Sauƙin aiki, ƙarancin kuɗin kulawa.
Cikakken Hotunan SUF36.5-780 corrugated karfe panel nadawa na'ura
Sassan injin
1. 36.5-780 Injin Rufin Rufi Mai LankwasaMasu juyawa
An ƙera rollers ta hanyar ƙarfe mai inganci mai lamba 45#, lathes na CNC, maganin zafi, wtare da Hard-Chrome Coating don tsawon rai,
Tare da jagorar kayan ciyarwa, Tsarin jiki da aka yi da ƙarfe 350H ta hanyar walda
2. Corrugated Karfe Panel Roll kafa Machine pre yanke
Guji ɓatar da kayan aiki, mai sauƙin aiki, an haɗa mai yankewa da tsarin sarrafa PLC,
PLC tana ƙididdige tsawon bayanin martaba a cikin ƙirƙirar nadi, da zarar an buƙaci kayan don canzawa,
PLC tana ƙididdige tsawon jimlar kuma tana tunatar da mai aiki, kammala samarwa da kuma iya yanke kayan aski da hannu kafin a yi birgima don canza kayan don sabon samarwa,
Aikin ci gaba ne kuma yana da kyau don samarwa don adana kayan aiki, babu ɓata.
3. Injin Kafa Karfe PanelMai Yanke Post
Tsarin yankewa da aka yi da farantin teel mai inganci na 20mm ta hanyar walda
Bayan yankewa, dakatar da yankewa, yi amfani da injin mtor na hydraulic iri ɗaya
Injin na'ura mai aiki da karfin ruwa: 3.7kw, Matsakaicin matsin lamba na na'ura mai aiki da karfin ruwa: 0 -12Mpa
Kayan aikin yanka: ƙarfe mai siffar Cr12, Maganin Zafi
4. SUF36.5-780 corrugated karfe panel nadawa na'uraTsarin kula da PLC
5. Salon TuraiCorrugated Rufin Sheet Roll kafa MachineDecoiler
Na'urar decoiler da hannu: saiti ɗaya
Rashin ƙarfi, sarrafa ƙurajen ciki na ƙarfe da hannu da kuma dakatar da shi
Matsakaicin faɗin ciyarwa: 1000mm, kewayon ID na coil 470±30mm
Ƙarfin aiki: Max 5 tan
tare da tan 6 na na'ura mai aiki da karfin ruwa decoiler don zaɓi

Wasu bayanai naAn yi wa robaRufin Sheet Roll kafa Machine
Ya dace da kayan da ke da kauri 0.3-0.8mm,
Shafts da aka ƙera ta hanyar 45#, babban diamita na shaft 80mm, injin daidaitacce,
Tuki a cikin mota, watsa sarkar gear, na'urori 19 da za a samar,
Motar tana tuƙi 5.5kw, sarrafa saurin mita, tana samar da saurin kusan 15-20m/min.
Rukunin Samfura:Sanyi Roll kafa Machine > Corrugated Rufin Sheet Roll kafa Machine










