Rufin tayal yi kafa inji biyu Layer karfe
- Bayanin Samfurin
Lambar Samfura: SUF
Alamar kasuwanci: SUF
Kauri na Firam: 25mm
Kauri: 0.3-0.8mm
Wutar lantarki: An keɓance
Takardar shaida: ISO
Amfani: Rufin
Nau'in Tayal: Karfe Mai Launi
Yanayi: Sabo
An keɓance: An keɓance
Hanyar Watsawa: Matsi na Hydraulic
Tashar Na'ura: Tashoshi 18 Ƙasa da Sama 16
Kayan Naɗi: 45# Chrome
Diamita na Shaft da Kayan Aiki: ¢70mm, Kayan Aiki 445#
Gudun Samarwa: 8-22m/min
Marufi: TSARARRAWA
Yawan aiki: SET 500
Sufuri: Teku
Wurin Asali: CHINA
Ikon Samarwa: SET 500
Takardar Shaidar: ISO 9001 / CE
Lambar HS: 84552210
Tashar jiragen ruwa: XIAMEN, TIANJIN
Nau'in Biyan Kuɗi: L/C, T/T, Paypal, Money Gram, Western Union
Incoterm: FOB, CFR, CIF, EXW, FCA, CPT, CIP
- Raka'o'in Sayarwa:
- Saita/Saituna
- Nau'in Kunshin:
- TSARARRAWA
Tayil ɗin rufinNa'urar Bugawaƙarfe mai layi biyu
Tayal ɗin rufin da aka yi da SRoof panelTsarin Naɗina'ura da Injin Tayal ɗin Karfe Mai Lankwasa Ana iya amfani da shi sosai a gine-ginen masana'antu da na farar hula, rumbun ajiya, gini na musamman, babban gidan gini na ƙarfe mai tsayi azaman rufin, bango ko kayan ado na ciki da na waje. Kaurinsa yana daga 0.3mm zuwa 0.8mm, faɗinsa na iya zama 914mm, 1000mm, 1200mm, 1220mm, 1250mm. Wannan shine girman da aka saba da shi kuma na yau da kullun. Hakanan zaka iya ba da buƙatunka game da girma, zamu iya yin da tsara injin kamar yadda buƙatunku na musamman suka tanada akan girma.

Na'urar rufin rufin ƙarfe mai Layer biyu mai zuwa:
Tile mai gilashi:
Tayoyin IBR:
Rufin panel tayal yi ulla inji
1. Kayan bayanin martaba: GI ko ƙarfe mai launi
2. Kauri mai kauri: 0.3-0.8mm
3. Babban ƙarfin injin: 7.5kw, injin AC, injin da ke cikin babban injin (Alamar: Guomao na China) (bisa ga ƙirar ƙarshe)
4. Ƙarfin Wutar Lantarki na Inji, Mita, Mataki: 380V/50Hz/Mataki na 3 ko kuma an keɓance shi
5. Tashar roll: kimanin tashoshi 18 a ƙasa da kuma tashoshin rollers na sama 16
6. Kayan abin nadi: ƙarfe 45 # tare da chromed
7. Diamita na shaft: ¢ 70mm abu: 45# ƙarfe tare da kashewa da kuma dumamawa
8. Na'urar yin na'ura mai kafa gudu: 15m/min
9. Watsawa: ta hanyar sarka, inci ɗaya, layi ɗaya
10.Na'urar tana da ƙusoshin daidaitawa a cikin tushe don daidaita matakin
11.Injin tushe firam ɗin ɗaukar ƙarfe na walda na H
12. A cikin babban Injin Bugawa, akwai maɓallai guda biyu don dakatar da gaggawa idan akwai wata matsala.
13.Injin ya rungumi sabuwar tasha don inganta injin
14.Don guje wa haɗurra, duk ɓangaren tuƙi suna amfani da murfin kariya
15.Launi na na'ura: Shuɗi da rawaya (ko tushe bisa buƙatar abokin ciniki)
A halin yanzu abokin ciniki ya kuma yi odar na'urar hydraulicInjin Lanƙwasaamfani da Layer biyu na mciwon ciki
Rukunin Samfura:Sanyi Roll kafa Machine > Na'urar Bugawa Mai Layi Biyu











