Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Labarai

  • Robot ɗin walda

    Robot ɗin walda

    Robot ɗin walda robot ne da ke aiki a walda (gami da yankewa da fesawa). A cewar ma'anar Ƙungiyar Ƙasa da Ƙasa (ISO) ta robot ɗin walda ta yau da kullun, na'urar sarrafawa da robot ɗin walda ke amfani da ita wata na'ura ce mai sarrafa sarrafawa ta atomatik mai amfani da yawa, wadda za a iya sake tsara ta...
    Kara karantawa
  • Injin birki na CNC

    Injin birki na CNC

    Gabatarwar Aiki: ● Tsarin walda gabaɗaya, ƙirar salon fitarwa ● Bawul ɗin servo mai faɗi da aka shigo da shi daga ƙasashen waje wanda aka fi sani da bawul ɗin servo mai amfani da lantarki da sikelin grating sun ƙunshi yanayin sarrafa madauri mai rufewa ● Ingancin ra'ayoyin matsayi na zamiya yana da girma, aikin yana da daidaito kuma yana da ƙarfi...
    Kara karantawa
  • Robot ɗin walda ta atomatik

    1. Mai ɗaukar nauyin walda na robot ɗin walda yana ɗaukar tsarin cantilever don tabbatar da cewa katakon ba zai lalace ba na dogon lokaci. 2. Tsarin matse iska, wanda aka shirya shi sosai a ɓangarorin biyu na madaidaicin ɗinki, don tabbatar da cewa walda ta matse daidai gwargwado a cikin dukkan walda...
    Kara karantawa
  • Takardar Stacker don Tsarin Rollforming na Karfe

    Stacker shine babban kayan aikin dukkan rumbun adana bayanai na atomatik, wanda zai iya ɗaukar kaya daga wuri ɗaya zuwa wani ta hanyar aiki da hannu, aiki na atomatik ko aiki ta atomatik. Ya ƙunshi firam, tsarin tafiya a kwance, tsarin ɗagawa, dandamalin kaya, cokali mai yatsu da...
    Kara karantawa
  • Wadanne hanyoyi ne za a iya magance burr na'urar yin na'urar yin na'urar sanyi yayin ƙirƙirar

    Matsalar da aka saba gani ita ce gefunan samfuran da injunan lanƙwasa sanyi ke samarwa ba za su iya biyan buƙatun kasuwa ba, kamar gefunan da bakin da ke hudawa ya bari da gefunan da bakin da aka yanke ya bari. Bayan abokin ciniki ya sayi kayan aikin, za a magance waɗannan matsalolin ta hanyar ...
    Kara karantawa
  • 914-610 tsaye nau'in babban span yi ulla inji

    914-610 tsaye nau'in babban span yi ulla inji
    Kara karantawa
  • Kayan Aikin Kera Kwalayen Hatsi & Kayan Aikin Ajiye Hatsi

    SENUF ta ƙera manyan injunan yin Roll Forming masu sauri, inganci da daidaito da kayan aiki masu alaƙa waɗanda suka samar da dukkan manyan abubuwan da ke cikin kwandon hatsi. Rage kayan aiki, tattarawa, da lanƙwasa suna sa layukan kwandon hatsinmu su zama masu sauƙin daidaitawa da kuma amfani.
    Kara karantawa