Injin tayal ɗin rufin bene na ƙarfe
- Bayanin Samfurin
Lambar Samfura: SUF
Alamar kasuwanci: SUF
Tsarin Kulawa: Kamfanin PLC
Ƙarfin Mota: 15kw
Wutar lantarki: An keɓance
Kauri: 0.8-1.5mm
Kayan Cutter: Cr12
Masu juyawa: Matakai 22
Kayan Abin Naɗi: 45# Maganin Zafin Karfe da Chromed
Diamita na Shaft da Kayan Aiki: ¢85mm, Kayan Aiki 45# Karfe
Gudun Samarwa: 15m/min
Marufi: TSARARRAWA
Yawan aiki: SET 500
Sufuri: Teku
Wurin Asali: CHINA
Ikon Samarwa: SET 500
Takardar Shaidar: ISO 9001 / CE
Lambar HS: 84552210
Tashar jiragen ruwa: FUJIAN
Incoterm: FOB, CFR, CIF, EXW, FCA, CPT, CIP
- Raka'o'in Sayarwa:
- Saita/Saituna
- Nau'in Kunshin:
- TSARARRAWA
SUF68-305-610 Injin tayal ɗin bene mai rufe bene na ƙarfe
Injin tayal ɗin bene mai rufe bene yana ƙara buƙata daga abokan ciniki.
A matsayinmu na masana'anta, muna da ƙwarewa mai kyau don samar da wannan injin kuma muna iya samar da wasu ra'ayoyin ƙira don dacewa da buƙatu daban-daban.
Babban fasali na Injin Kafa Kafa na Karfe
Fa'idodinKarfeNa'urar Buga Kaya ta Floorsune kamar haka:
1. Takardar benen da injin ya samar tana da fasaloli kamar su ƙarancin farashi, nauyi mai sauƙi amma mai ƙarfi, ɗan gajeren lokacin gini, da kuma sake amfani da shi.
2. Ajiye kayan aiki, babu ɓata lokaci,
3. Sauƙin aiki, ƙarancin kuɗin kulawa,
4. Inji ɗaya don samfura 3 don zaɓi (ta hanyar canza mai spacer)
Cikakken Hotunan Injin Rufe Bene Mai Rufe Bene Na SUF68-305-610
Sassan injin
1. SUF68-305-610Na'urar Kafa Katako Mai Lankwasa mai yankewa kafin hannu
Alamar: SUF, Asali: China
Okawai don yanke yanki na farko da ƙarshen yanki na zanen. Don sauƙin aiki da adana kayan:An haɗa na'urar yankewa da tsarin sarrafa PLC, PLC tana ƙididdige tsawon bayanin martaba tare daTsarin NaɗiDa zarar an buƙaci a canza kayan, PLC tana ƙididdige tsawon jimlar adadin da mai sarrafa kayan, kammala samarwa da kuma iya yanke kayan da hannu kafin a yi birgima don canza kayan don sabon samarwa. Wannan aiki ne mai ci gaba kuma yana da kyau don samarwa don adana kayan, babu ɓata.
2. Injin Samar da Bene na Karfe SUF68-305-610
An ƙera rollers daga ƙarfe mai inganci mai lamba 45#, lathes na CNC, da kuma maganin zafi. tare da murfin Hard-Chrome don tsawon rai na aiki.
Tsarin jiki da aka yi da ƙarfe 400H ta hanyar walda, Kayan da aka yi don abin nadi mai ban sha'awa: ƙarfe mai ɗaukar nauyi GCR15, maganin zafi.
3. SUF68-305-610Injin gyaran tayal na ƙarfe mai rufe bene mai siffar ƙarfe
An yi shi da ƙarfe mai inganci na Cr12 tare da maganin zafi,
Tsarin yankewa da aka yi da farantin ƙarfe mai inganci na 20mm ta hanyar walda,
Injin na'ura mai aiki da karfin ruwa: 5.5kw, Matsakaicin matsin lamba na na'ura mai aiki da karfin ruwa: 0-16Mpa
4. SUF68-305-610Samfurin samfurin Injin Rufe Bene Mai Kauri
5. SUF68-305-610Na'urar Decoiler ta Karfe
Na'urar decoiler da hannu: saiti ɗaya
Rashin ƙarfi, sarrafa ƙurajen ciki na ƙarfe da hannu da kuma dakatar da shi
Matsakaicin faɗin ciyarwa: 1200mm, kewayon ID na coil 508±30mm
Ƙarfin: tan 5-9
6. SUF68-305-610Injin tayal ɗin rufin bene na ƙarfe
Ba a kunna wutar lantarki ba, na'ura ɗaya
Wasu bayanai game da SUF68-305-610Na'urar Kafa Bene ta Karfe
Ya dace da kayan da ke da kauri 0.8-1.5mm
An ƙera shaft daga 45#, diamita na babban shaftΦ90mm, an yi masa injin daidai
Tuki a cikin mota, watsa sarkar gear, matakai 22 don samarwa,
Babban injin 18.5kw, Sarrafa saurin mita, Saurin tsari kimanin 12-15m/min
Tsarin sarrafa PLC (Alamar allon taɓawa: Jamusanci Schneider Electric/Taiwan WEINVIEW, Alamar Inverter: Taiwan Delta, Alamar Encoder: Omron)
Haɗe da: PLC, Inverter, TouchScreen, Encoder, da sauransu,
Juriyar yanke-zuwa-tsawon≤±2mm,
Ƙarfin wutar lantarki: 24V
Littafin Jagorar Mai Amfani: Turanci
Rukunin Samfura:Sanyi Roll kafa Machine > Na'urar Buga Kaya ta Floor








