Injin purlin mai nadi mai cikakken atomatik na CZU
- Bayanin Samfurin
Lambar Samfura: SUF-CZ
Alamar kasuwanci: SUF
Tsarin Kulawa: Kamfanin PLC
Wutar lantarki: An keɓance
Takardar shaida: ISO
Garanti: Shekara 1
An keɓance: An keɓance
Yanayi: Sabo
Nau'in Sarrafawa: Wani
Matsayi na atomatik: Na atomatik
Amfani: Bene
Nau'in Tayal: Karfe Mai Gilashi
Hanyar Watsawa: Matsi na Hydraulic
Kauri: 1.2 – 3.0mm
Diamita na Shaft da Kayan Aiki: 90mm, 45#
Masu Rufewa: Na'urori 21
Babban Mota: 22kw
Gudun Samarwa: 18-20m/min
Marufi: Tsirara
Yawan aiki: Saiti 500
Sufuri: Teku, Ƙasa, Sama, ta jirgin ƙasa
Wurin Asali: Fujian
Ikon Samarwa: Saiti 500
Takardar Shaidar: ISO, CE
Lambar HS: 84552210
Tashar jiragen ruwa: Xiamen, Tianjin, Shanghai
Nau'in Biyan Kuɗi: L/C, T/T, D/P, Paypal, Money Gram, Western Union
Incoterm: FOB, CFR, CIF, EXW, FCA, CPT, CIP
- Raka'o'in Sayarwa:
- Saita/Saituna
- Nau'in Kunshin:
- Tsirara
Injin purlin mai nadi mai cikakken atomatik na CZU
Ga su nanMaƙallin Purlin na CZUNa'urar Bugawa, Tashar rollers 21, shaft mai diamita 90mm, kayan rollers na Cr12, yankewa na hydraulic.
C/Z purlin mai iya canzawaTsarin NaɗiAn ƙera injin don samar da purlins na ƙarfe C da Z tare da kowane girma da ake da shi. Canjin bayanin martaba, gami da mashin yankewa don C zuwa Z, yana ɗaukar aƙalla mintuna 30 (kawai an cire maƙulli, an saka wasu kayan aikin birgima 180° a ciki) kuma ana buƙatar canza girman a mafi yawan mintuna 5 (kawai shigar da nisan da ake buƙata ta allon taɓawa akan kabad ɗin sarrafa PLC). An inganta ingantaccen aiki sosai ta wannan injin yin birgima na ƙarfe c/z mai saurin canzawa.
Cikakken hotuna na na'urar samar da ƙarfe mai siffar CZ
Sassan injin
(1) Tsarin huda injin CZ purlin
Alamar: SUF Asali: China
da silinda 3 (silinda ɗaya don rami ɗaya da silinda 2 don ramuka biyu)
(2) Na'urorin jujjuyawar injin CZ purlin
An ƙera rollers daga ƙarfe mai inganci Gcr15, lathes na CNC, Maganin Zafi,
Tare da maganin baki ko kuma da-Chrome Coating don zaɓuɓɓuka:
Tare da jagorar kayan ciyarwa, firam ɗin jiki da aka yi da ƙarfe irin na 450 # H ta hanyar walda
(3) Injin CZ purlin mai yanke sandar injin
Mai yankewa bayan fage na duniya mai lasisi, babu buƙatar canza mai yankewa don girman daban-daban,
An yi shi da ƙarfe mai inganci na Cr12Mov tare da maganin zafi,
Tsarin yankewa daga farantin ƙarfe mai inganci na 30mm ta hanyar walda,
Kafin naushi da yankewa, tsayawa don naushi, tsayawa don yankewa,
Motar Hdraulic: 7.5kw, kewayon matsin lamba na hydraulic: 0-16Mpa,
(4) Injin decoiler na CZ purlin
Na'urar decoiler da hannu: saiti ɗaya
Rashin ƙarfi, sarrafa ƙurajen ciki na ƙarfe da hannu da kuma dakatar da shi
Matsakaicin faɗin ciyarwa: 500mm, kewayon ID na coil 470mm±30mm,
Ƙarfin aiki: Matsakaicin tan 4
Tare da tan 5 na hydraulic decoiler don zaɓi:
(5) Ragon fita na injin CZ purlin
Ba a kunna ba, saiti biyu
Rukunin Samfura:Sanyi Roll kafa Machine > Purlin Canja Roll Forming Machine










