Corrugated Sheet Roll kafa Machine
- Bayanin Samfurin
Lambar Samfura: SUF-011128
Alamar kasuwanci: SUF
Nau'ikan: Injin Karfe & Injin Purlin
Masana'antu Masu Aiki: Otal-otal, Gonaki, Shagunan Abinci da Abin Sha, Shagunan Tufafi, Gidan Abinci, Amfani da Gida, Shagunan Kayan Gine-gine, Dillali, Kamfanin Talla, Shagon Abinci, Shagunan Gyaran Inji, Shagunan Bugawa, Masana'antu, Ayyukan Gine-gine, Masana'antar Abinci da Abin Sha, Makamashi da Haƙar Ma'adinai
Sabis ɗin da ba a ba garanti ba: Tallafin Fasaha na Bidiyo, Tallafin Kan layi, Kayayyakin Sayayya
Inda Za a Samar da Ayyukan Gida (A Wadanne Kasashe Ne Akwai Wuraren Sabis na Ƙasashen Waje): Masar, Kanada, Turkiyya, Birtaniya, Amurka, Italiya, Faransa, Jamus, Vietnam, Philippines, Japan, Thailand, Spain, Rasha, Mexico, Indiya, Pakistan, Indonesia, Saudi Arabia, Peru, Brazil, Malaysia, Ostiraliya, Sri Lanka, Romania, Babu, Tajikistan, Morocco, Bangladesh, Kenya, Afirka ta Kudu, Argentina, Kazakhstan, Koriya ta Kudu, Ukraine, Chile, UAE, Kyrgyzstan, Colombia, Najeriya, Algeria, Uzbekistan, Uzbekistan
Wurin Nuna (A Cikin Kasashen Da Ake Samun Dakunan Da Yawa a Ƙasashen Waje): Mexico, Ostiraliya, Amurka, Pakistan, Indonesia, Chile
Binciken Masana'antar Bidiyo: An bayar
Rahoton Gwajin Inji: An bayar
Nau'in Talla: Sabon Kaya 2020
Lokacin Garanti na Babban Sashen: Shekara 1
Babban Abubuwan da Aka Haɗa: Gear, Mota, Akwatin Gear
Tsoho Da Sabo: Sabo
Wurin Asali: China
Lokacin Garanti: Shekara 1
Ma'aunin Siyarwa na Core: Mai Sauƙin Aiki
0.3-0.7MM: 0.3-0.7MM
Marufi: YA DAIDAI DA JIN DAƊIN JIRA
Yawan aiki: SET 500
Sufuri: Teku, Ƙasa, Sama, ta jirgin ƙasa
Wurin Asali: CHINA
Ikon Samarwa: SET 500 A KOWANE WATA
Takardar Shaidar: ISO 9001 / CE
Lambar HS: 84552210
Tashar jiragen ruwa: TIANJIN, XIAMIN, Shanghai
Nau'in Biyan Kuɗi: L/C, T/T, D/P, Paypal
Incoterm: FOB, CFR, CIF, EXW, FCA, CPT, CIP
1.Sigar fasaha
| Mna'urar lebur:PPGI/GI | |
| Aikin kayan aiki | Ta atomatik |
| Wutar lantarki | 380V 50HZ Matakai 3 ko kamar yadda ake buƙata |
| Kauri na takardar(mm) | 0.3mm–0.7mm |
| Faɗin kayan(mm) | 1200mm |
| Faɗin da aka kafa (mm) | 988mm |
| Yawan aiki | 15-16m/min |
| Tashoshin Motoci | 16-17 |
| Dia na Shaft na Nadawa | 70mm |
| Girman | 7600mmx1600mmx1500mm |
| Kayan rollers | 45#ƙarfe |
| Jimlar ƙarfi(kw) | 9.5kw |
| HTashoshin Wutar Lantarki na ydraulic | 4.0KW |
| Ikon babban core gyaren | 5.5KW(Rage saurin gear na duniya na cycloidalr) |
●Dandalin ciyarwa (tare da naɗin tsunkule)
Pkayan aiki (ƙarfe)faranti) ta hanyarLallaibakin tekuDon ƙera da sarrafawa, yana iya tabbatar da cewa samfuran suna da tsabta, a layi ɗaya kuma komai yana da daidaito. Da fatan za a duba ƙa'idodin kayan aiki don sanin aikin ƙarfe mai kusurwa.
● Babban core gyare-gyaren
Domin kiyaye siffar samfurin da daidaito, yana amfani da tsarin takardar walda, tuƙin rage injin, watsa sarka, goge saman abin nadi, plating mai tauri, maganin zafi da kuma maganin galvanization. Hakanan farfajiyar da aka goge da kuma maganin zafi ga ƙirar na iya sa saman farantin ƙirar ya yi santsi kuma ba zai yi sauƙi a yi masa alama ba lokacin da aka buga shi.
Kayan rollers: ƙarfe 45 #, saman ƙarfe mai tauri na chromium.
Babban iko:5.5kw(Mai rage saurin gear na duniya cycloidal)
● Tsarin yankewa ta atomatik
Yana ɗaukar injin hydraulic da wurin atomatik don yanke shawara kan girman da kuma yanke samfuran da aka nufa.
Kayan ruwan wukake: Cr12, maganin kashewa
Sinadaran: Ya ƙunshi saitin kayan aikin yanka guda ɗaya, tankin hydraulic guda ɗaya da injin yanka guda ɗaya
●Tsarin sarrafa kwamfuta (kwamfutar da aka shigo da ita)
Tana amfani da Delta PLC don sarrafawa. Tsawon kayan da aka nufa yana da daidaito kuma ana iya daidaita shi da lambobi. Yanayin lissafi yana da yanayi biyu: atomatik da kuma na hannu. Tsarin yana da sauƙin aiki da amfani.
PLC ita ce Delata, Inverter ita ce Delta, sauran sassan Electron kuma ita ce Schneider.

●Manul Decoile zai iya ɗaukar tan 7
Amfani: Ana amfani da shi don tallafawa na'urar ƙarfe da kuma buɗe ta ta hanyar da za a iya juyawa. Ana buɗe na'urar ƙarfe da hannu.
Diamita na ciki:450-508mm
Za a iya ɗaukar matsakaicin faɗin coil ɗin shine 1300mm
Matsakaicin nauyin da za a iya ɗauka shine tan 7
Girman sa shine 1700mmx1500mmx1000mm
Rukunin Samfura:Sanyi Roll kafa Machine > Corrugated Rufin Sheet Roll kafa Machine












