Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Injin Corrugated IBR mai rufi mai lanƙwasa 845&900

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

  • Bayanin Samfurin
Bayani
Sifofin Samfura

Lambar Samfura: SUF

Alamar kasuwanci: SUF

Tsarin Kulawa: Kamfanin PLC

Wutar lantarki: An keɓance

Takardar shaida: ISO

Amfani: Bene

Nau'in Tayal: Karfe Mai Launi

Yanayi: Sabo

An keɓance: An keɓance

Hanyar Watsawa: Injina

Kayan Cutter: Cr12

An tuƙa: Sarka

Tashoshin Motoci: 14

ALBARKATUN KASA: GI, PPGI Don Q195-Q345

Kayan Rollers: 45# Tare da Chromed

Diamita na Shaft da Kayan Aiki: ¢75 mm, Kayan Aiki 45# Karfe Mai Zafi Tare da Maganin Zafi Kuma An Yi Shi Da Chrome

Ikon Samarwa & Ƙarin Bayani

Marufi: TSARARRAWA

Yawan aiki: SET 500

Sufuri: Teku

Wurin Asali: CHINA

Ikon Samarwa: SET 500

Takardar Shaidar: ISO 9001 / CE

Lambar HS: 84552210

Tashar jiragen ruwa: TIANJIN, XIAMEN

Nau'in Biyan Kuɗi: L/C, T/T, Paypal, Money Gram, Western Union

Incoterm: FOB, CFR, CIF, EXW, FCA, CPT, CIP

Marufi & Isarwa
Raka'o'in Sayarwa:
Saita/Saituna
Nau'in Kunshin:
TSARARRAWA

Injin Corrugated IBR mai rufi mai lanƙwasa 845&900

Layi BiyuNa'urar Bugawakuma Injin Yin Takardar Karfe Mai Lankwasa ana kiransa Tile na Rufin KarfeTsarin NaɗiInjin Yin Takardar Karfe Mai Lankwasa. Nau'i ne na injin da ke da layukan samarwa guda biyu don zanen rufin, saman layin layi ɗaya ne, kuma ƙarƙashin layin wani layi ne. Amma layuka biyu na Injin Yin Takardar Tayal Mai Lankwasa ko layuka biyu ba za a iya samarwa a lokaci guda ba. Idan aka kwatanta da injin saiti ɗaya na seti biyu, yana iya adana sarari, kuɗi, kawai tare da teburin sarrafa wutar lantarki ɗaya da tashar hydraulic ɗaya, don haka yana da sauƙin yin gyara ga ma'aikata.

Layer biyu - 1

zane mai layi biyu - 1

Babban fasalulluka naInjin Corrugated IBR mai rufi mai lanƙwasa 845&900

Fa'idodinNa'urar Laye Biyu Mai Kafawa

1. Samar da girman rufin daban-daban a cikin injin guda

2. Ajiye sarari, mafi dacewa,

3. Sauƙin aiki, ƙarancin kuɗin kulawa,

4. Za a iya adana jigilar kaya ta ruwa mai dorewa da inganci da kashi 50%


Hotunan Cikakkun Bayanai naNa'urar Rufin Rufi Biyu Mai Kauri 845&900

Sassan injin

1. Jagorar ciyar da injin 845&900 na Rufin Rufi

Sanya ciyar da kayan abinci ya fi sauƙi kuma madaidaiciya

Layer biyu - 2

2. Na'urar Rufin Rufi ta 845 & 900masu juyawa

Ana ƙera rollers ta hanyar amfani da ƙarfe mai inganci na Gcr15, lathes na CNC, Maganin Zafi, tare da maganin baƙi ko Shafawa Mai Sauƙi don zaɓi,Tare da jagorar kayan ciyarwa, firam ɗin jiki da aka yi da ƙarfe irin na 300 # H ta hanyar walda

Layer biyu -3

3. Na'urar Rufin Rufi ta 845 & 900mai yanke sanda

An yi shi da ƙarfe mai inganci na Cr12 tare da maganin zafi,

Tsarin yankewa da aka yi da farantin ƙarfe mai inganci 25mm ta hanyar walda

Injin na'ura mai aiki da karfin ruwa: 2.2kw, kewayon matsin lamba na na'ura mai aiki da karfin ruwa: 0-16Mpa

Layer biyu - 4

4. Injin Rufi Na Buga Takardar Rufi 845&900Tsarin Kulawa

Mai sauƙin aiki

Layer biyu -5

5. Na'urar Decoiler ta Rufin Rufi ta 845 & 900

Na'urar decoiler da hannu: saiti ɗaya

Rashin ƙarfi, sarrafa ƙurajen ciki na ƙarfe da hannu da kuma dakatar da shi

Matsakaicin faɗin ciyarwa: 1250mm, kewayon ID na coil 470±30mm,

Ƙarfin: Matsakaicin tan 8

na'urar cire ruwa da hannu


tare da tan 6 na hydraulic azaman zaɓi

Tan 5 na na'urar decoiler ta hydraulic

Tan 5 na na'ura mai aiki da karfin ruwa decoiler tare da keken trolley

6. Na'urar fitar da takardar rufin 845&900

Ba a kunna wutar lantarki ba, na'ura ɗaya


Sauran bayanai naTakardar Rufi 845&900Na'urar Bugawa Mai Layi Biyu

Ya dace da kayan da ke da kauri 0.3-0.8mm,

Shafts da aka ƙera ta hanyar 45#, babban diamita na shaft 75mm, injin daidaitacce,

Tuki a cikin mota, watsa sarkar gear, tashoshin samar da 14/9,

Babban injin 5.5kw, sarrafa saurin mita, saurin samar da kimanin mita 12-15/min

Rukunin Samfura:Sanyi Roll kafa Machine > Na'urar Bugawa Mai Layi Biyu


  • Na baya:
  • Na gaba: